मुख्यपृष्ठ

वर्ध्यातील लोहमार्ग थांबे वेळापत्रक (वर्धा) वेळापत्रक (सेवाग्राम)

सेवाग्राम स्टेशनवरील वेळापत्रक

अप गाडया

Train No.

Name of Train

From

To

Timings

Day

Arri.

Dept.

2626

केरला एक्स्प्रेस

नवी दिल्ली

तिरुवनंतपुरम

05.18

05.20

दररोज

1386

सवारी गाडी

नागपूर

भुसावळ

06.38

06.40

दररोज

6327

एक्स्प्रेस

‍बिलासपूर

तिरुवनंतपुरम

06.58

07.00

गुरु, रवी

5012

राप्तीसागर एक्स्प्रेस

गोरखपूर

तिरुवनंतपुरम

06.58

07.00

सोम,‍शुक्र,रवि.

6325

अहील्यानगरी एक्स्प्रेस

इंदोर

तिरुवनंतपुरम

06.58

07.00

मंगळ

5222

राप्तीसागर एक्स्प्रेस

बरोनी

एरनाकुलम

06.58

07.00

बुध

5090

एक्स्प्रेस

गोरखपूर

सिकंदराबाद

07.58

08.00

गुरु

5092

एक्स्प्रेस

गोरखपूर

बंगलोर

07.58

08.00

रविवार

NW2

सवारी गाडी

नागपूर

वर्धा

09.23

09.25

दररोज

6318

हीमसागर एक्स्प्रेस

जम्मुतावी

कन्याकुमारी

10.49

10.51

बुध

6688

नवयुग एक्स्प्रेस

जम्मुतावी

मंगलोर

10.49

10.51

‍शनि.

1040

महाराष्ट्र एक्स्प्रेस

गोदिया

कोल्हापूर

12.10

12.12

दररोज

6032

अंदमान एक्स्प्रेस

जम्मुतावी

चेन्नई

13.18

13.20

सोम,गुरु,रवि.

6094

एक्स्प्रेस

लखनऊ

चेन्नई

13.18

13.20

मंगळ,शुक्र.

2616

जीटी

नवी दिल्ली

चेन्नई

13.26

13.28

दररोज

8030

एक्स्प्रेस

हावडा

कुर्ला

13.52

13.54

दररोज

6596

संधमीत्रा एक्स्प्रेस

पटना

यशवंतपुर

14.38

14.40

शुक्र,रवि.

6040

गंगाकावेरी एक्स्प्रेस

वारानसी

चेन्नई

14.38

14.40

मंगळ,गुरु.

2968

एक्स्प्रेस (Super)

जयपुर

चेन्नई

15.40

15.42

सोम.,बुध,‍शन‍ि

9776

एक्स्प्रेस

जयपुर

बंगलोर

15.40

15.42

मंग्ळ.,गुरु.

2810

मेल (Super)

हावडा

मुंबई

16.04

16.06

दररोज

7092

एक्स्प्रेस

पटना

सिकंदराबाद

17.38

17.40

गुरु.,‍शनि

6360

एक्स्प्रेस

पटना

एरनाकुलम

17.38

17.40

बुध

7022

दक्षिण एक्स्प्रेस

‍िनझामुदीन

हैदराबाद

18.48

18.50

दररोज

335

सवारी गाडी

नागपूर

काजीपेठ

20.58

21.00

दररोज

1440

सेवाग्राम एक्स्प्रेस

नागपूर

दादर

21.44

21.45

दररोज

  डाऊन गाडया

Train No.

Name of Train

From

To

Timings

Day

Arri.

Dept.

6031

अंदमान एक्स्प्रेस

चेन्नई

जम्मुतावी

01.16

01.18

सोम,गुरु,शुक्र

6093

एक्स्प्रेस

चेन्नई

लखनऊ

01.16

01.18

बुध, रवि.

6317

हीमसागर एक्स्प्रेस

कन्याकुमारी

जम्मुतावी

02.38

02.40

रवि.

6687

नवयुग एक्स्प्रेस

मंगलोर

जम्मुतावी

02.38

02.40

बुध

1439

सेवाग्राम एक्स्प्रेस

दादर

नागपूर

04.58

05.00

दररोज

336

सवारी गाडी

काझीपेठ

नागपूर

06.18

06.20

दररोज

1385

सवारी गाडी

भुसावळ

नागपूर

06.52

06.54

दररोज

6359

एक्स्प्रेस

एरनाकुलम

पटना

07.11

07.13

सोम

7091

एक्स्प्रेस

सिकंदराबाद

पटना

07.11

07.13

मंगळ,गुरु

6595

संधमीत्रा एक्स्प्रेस

यशवंतपूर

पटना

07.11

07.13

बुध,शुक्र.

7021

दक्षिण एक्स्प्रेस

हैदराबाद

निझामुददीन

07.42

07.44

दररोज

2615

जीटी एक्स्प्रेस (Super)

चेन्नई

नवी दिल्ली

08.58

09.00

दररोज

8029

एक्स्प्रेस

कुर्ला

हावडा

12.38

12.40

दररोज

1039

महाराष्ट्र एक्स्प्रेस

कोल्हापूर

गोंदिया

14.48

14.50

दररोज

6326

अहील्यानगरी एक्स्प्रेस

तिरुवनंतपुरम

इंदोर

17.11

17.13

रवि.

5011

राप्तीसागर एक्स्प्रेस

तिरुवनंतपुरम

गोरखपूर

17.11

17.13

सोम,बुध,गुरु

5221

राप्तीसागर एक्स्प्रेस

एरनाकुलम

बरोनी

17.11

17.13

शन‍ि

6328

एक्स्प्रेस

तिरुवनंतपुरम

बिलासपूर

17.11

17.13

मंगळ, शुक्र

5089

एक्स्प्रेस

सिकंदराबाद

गोरखपूर

17.28

17.30

शुक्र.

5091

एक्स्प्रेस

बंगलोर

गोरखपूर

17.28

17.30

मंगळ

WN1

सवारी गाडी

वर्धा

नागपूर

18.24

18.26

दररोज

2625

केरला एक्स्प्रेस

तिरुवनंतपुरम

नवी दिल्ली

20.43

20.45

दररोज